NHỚ MÃI MỘT THỜI

Join the forum, it's quick and easy

NHỚ MÃI MỘT THỜI
NHỚ MÃI MỘT THỜI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
logo12.1

Latest topics
» Prince Of Persia: Warrior Within (MF)
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptyMon Jan 17, 2011 3:31 pm by gianggiangonline

» Công nghệ quay cóp
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptyTue Dec 14, 2010 6:37 am by saoluntrang89

» ĐẦU GẤU và MẮT CẬN
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptyMon Dec 13, 2010 4:33 pm by saoluntrang89

» Crack mật khẩu Windows
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptySat Dec 11, 2010 9:18 am by saoluntrang89

» THƯ GỞI CÁC BẠN
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptyMon Nov 29, 2010 10:16 pm by lepstory89

» Chúc mừng 20-11
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptySat Nov 20, 2010 6:05 am by saoluntrang89

» Thùy Nhung
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptyFri Oct 08, 2010 5:20 pm by nguyenkim

» học tiếng anh qua lời bài hát
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptyWed Oct 06, 2010 3:53 pm by vietthuc

» Smallville: ABSOLUTE JUSTICE
THƯ GỞI CÁC BẠN EmptySat Sep 25, 2010 11:35 am by saoluntrang89

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

THƯ GỞI CÁC BẠN

3 posters

Go down

THƯ GỞI CÁC BẠN Empty THƯ GỞI CÁC BẠN

Bài gửi  saoluntrang89 Fri Aug 27, 2010 8:54 am

Dear NVC nói chung và 12/1 nói riêng,

Hôm nay mình ngồi viết lá thư này thông qua diễn đàn ta gởi đến các bạn đôi dòng tâm sự.

Kể từ lúc liên hoan cuối năm, đầy lệ rơi và đầy nhung nhớ cách đây đã ngót 3 năm, thật hiếm khi được gặp lại các bạn, những người bạn thân thiết cực kỳ có, thân xíu xíu có, ít thân có, và bạn bè thông thường cũng có. Hai năm sau, có thể nói cục diễn sẽ gần như thây đổi, hầu hết sẽ ra trường (trừ các bạn dự định học lên cao) và bắt đầu sứ mệnh làm người lớn. Theo dòng đời hối hả, những kĩ niệm xưa dần dần mờ nhạt đi. Đó là tất yếu. Một vài bạn trong lớp ta đã gắng tìm cách kết nối lại sợi dây tình cảm đang dần mong manh sắp bị mài mòn bởi thời gian ấy bằng cách xây dựng một diễn đàn nho nhỏ này. Như nhiều bạn, chỉ cần nghe tin tức của đứa này, thấy nụ cười của đứa kia cũng làm mình sáng lên một nụ cười nhè nhẹ. Và sau nụ cười ấy, một khoảnh khắc bâng khuâng và cái thở dài tiếc nuối, "Mới đó mà mau thật, đã 3 năm rồi còn gì nhỉ". Tất cả điều đó, một phần không nhỏ là nhờ diễn đàn đã giúp mình có đc. Do đó, mình nghĩ mình cần phải làm điều gì đó để góp phần mang đến cho các bạn một nụ cười và một cái thở dài như vậy với sự ra đời của tạp chí.

Tuy nhiên, do nhiều nguyên nhân chủ quan và khách quan, mình quyết định sẽ tạm dừng mọi hoạt động trên diễn đàn. Để đi đến quyết định ấy, mình đã phải suy nghĩ rất nhiều. Buồn, thất vọng, và xen lẫn cả hi vọng nữa. Mình xin gởi lời cảm ơn chân thành nhất đến các bạn: Jk Phạm, Phạm Hiền, Hoài Phương, Anh Hùng Vương, Văn Thiện đã giúp đỡ mình rất nhiều trong việc làm nội dung tạp chí thêm phong phú. Ngoài ra, mình cũng xin gởi lời cảm ơn sâu sắc nhất đến các bạn đã từng nhận lời phỏng vấn của mình trên các số báo, gồm Văn Huy, Văn Thiện, và Anh Khoa. Lúc trước mình có phỏng vấn nhiều bạn như Viên, Anh Thảo, và Phạm Hiền, nhưng do máy bị virus, cài lại win và để lạc mất các file dữ liệu ấy nên không thể hoàn thành các bài viết về các bạn được. Mình thành thật xin lỗi. Có thể nói, sự thành công của một số số báo có một phần đóng góp rất lớn của các bạn. Tiêu biểu nhất là tạp chí số 4 mừng ngày 20/11/2009 với bài báo đầy cảm xúc của Jk Phạm. Một lần nữa, ,mình xin cảm ơn các bạn với tất cả tấm lòng.

Sau 12 số báo, 10 tháng nổ lực không ngừng cùng các cộng tác viên nhằm mang đến cho diễn đàn một nguồn vui, mình rất buồn khi phải nói lời chia tay diễn đàn. Hi vọng rằng sau này khi đã ra trường, có việc làm, có vợ con và mọi thứ đã ổn đinh, lúc đó mình và các bạn sẽ có nhiều thời gian hơn để cùng nhau bắt tay xây dựng lại một cộng đồng NVC với đầy đủ ý nghĩa mà các bạn Admin bây h đang làm: Kết nối những nhười bạn thân một thời, chia sẽ niềm vui cuộc sống, gìn giữ những khoảnh khắc đáng nhớ nhất trong đời: Thời áo trắng.

Chào thân ái!

saoluntrang89
saoluntrang89

Birthday : 10/07/1989

THƯ GỞI CÁC BẠN Empty Re: THƯ GỞI CÁC BẠN

Bài gửi  hoangdiem_2812 Tue Oct 26, 2010 9:45 pm

Năm cuối rồi nên mọi người đều bạn rộn với công việc của mình. Không có nhiều thời gian vào diễn đàn. Nhưng sâu thẳm trong tim mình 12/1 luôn luôn hiện hữu, 12/1 đã chiếm ngự 1 phần trái tim mình. Mình sẽ không bao giờ quên 12/1, không bao giờ quên các bạn........mãi nhớ!!!!!!!!!!!!
hoangdiem_2812
hoangdiem_2812

Birthday : 28/12/1989

THƯ GỞI CÁC BẠN Empty 12/1 vẫn ở trong tôi

Bài gửi  lepstory89 Mon Nov 29, 2010 10:16 pm

khoảnh khắc đó cái khaỏnh khắc ngây thơ và hồn nhiên của thời học sinh vân xsẽ trong tôi và mỗi lũ quỷ 12/1 phải ko các bạn
cái ngày cuối cung của năm 12 bao nhiêu nước mắt bao nhiều nỗi buồn tuởng răng we ko thể dứt ra đcj .............nhưng rồi thời gian đã làm đcj điều đó.Nó giúp mỗi chúng ta lớn hơn và trửong thành hơn để nhớ về nhau,để ngày càng thương nhau và trân trọng tình bạn chân thành và đáng yêu ngày xưa chớ ko phải là xóa nhào đi tất cả những gì của 3 năm cấp 3 đã có và đặc biệt lằ năm 12.
có đôi lúc tôi thất vọng về những nguwoif bạn đã thay đổi ,bao nhiêu nước mắt của ngày xưa ngày cuối cùng của năm 12 đâu rôi ....để giừo khi gặp lại nhau chỉ là sự gượng ép.........tôi buồn ........nhưng ko sao...........12/1 vẫn còng đó ,tụi bạn 12/1 vẫn như vậy mà vvẫn sẽ mãi nhớ về nhau bằng những ngày họp lớp trong năm.......nghe các bạn
đi nơi đâu ko thấy ai tốt bằng tình bạn 12/1 dành cho nhau .xin hãy giành ít phút để nhớ về nhau trong diẽn đàn này
bởi vì tôi biết góc nhỏ trong tâm hồn của các bạn vẫn còn nhớ về 12/1,những người bạn thời học sinh thừoi hồn nhiên và tinh nghịch ................

lepstory89

Birthday : 22/08/1989

THƯ GỞI CÁC BẠN Empty Re: THƯ GỞI CÁC BẠN

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content